ราคา 980000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39200.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ | Lumpini Condo Town Ratanathibet

ป๊อบ
0868025609
2024-03-26 14:35:35.0
เลขที่ประกาศ: 478478
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM04135 ขายห้องชุดในคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์ Lumpini Condotown Rattanathibet ซอยรัตนาธิเบศร์ 26 ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลบางกระสอ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี มี 2 ห้องติดกัน ห้องละ 980,000 บาท *รายละเอียด* 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 25.08 ตร. ม. ตึก D2 ชั้น 2 พร้อมเตียง ตู้เสื้อผ้า ซิงค์ล้างจาน และแอร์ วิวหันเข้าด้านใน แดดไม่ส่องห้อง ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องประชุม ที่จอดรถจำนวนมาก ตู้ซักและอบผ้า ร้านอาหาร ร้านค้า ร้านสะดวกซื้อครบครัน *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* - วิทยาลัยพยาบาลโรคทรวงอกนนทบุรี โรงเรียนศรีบุญยานนท์ กระทรวงสาธารณสุข -โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า กระทรวงพาณิชย์ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี -ที่ว่าการอำเภอเมืองจังหวัดนนทบุรี สำนักงานสรรพากร กรมราชทัณฑ์ -ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัล ห้างสรรพสินค้าโรบินสัน ห้างสรรพสินค้าโลตัส *ที่ตั้ง* -ติดถนนรัตนาธิเบศร์ ห่างจาก MRT แยกนนทบุรีเพียง 800 เมตร ใกล้เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ (กำลังจะปรับปรุงใหม่) พิกัด - https://goo.gl/maps/YBDg8YiwnjSB5GbJ7 ราคาขาย 9,500,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 ป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรีค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเอง